Breaking News
Home / Punjab News / ਭਰਜਯੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੀ ਦੇਵਰ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਪਿਆਰ ,,, ਜਦੋ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਤਾ ਭਰਾ ਨੇ ਕੀਤਾ ਇਹ ਕੰਮ..ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ

ਭਰਜਯੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਹੀ ਦੇਵਰ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਪਿਆਰ ,,, ਜਦੋ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਤਾ ਭਰਾ ਨੇ ਕੀਤਾ ਇਹ ਕੰਮ..ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚ ਵੀ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ

ਇੱਕ ਫੈਮਲੀ ਵਿੱਚ ਭਰਜਾਈ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੇਵਰ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ, ਜਿਸਦੇ ਬਾਅਦ ਫੈਮਲੀ ਨੂੰ ਟੁੱਟਣ ਤੋਂ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਵੱਡੇ ਭਰਾ ਨੇ ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰਾ ਦਿੱਤਾ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੱਡੇ ਭਰਾਨੇ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਹੈਪੀ ਮੈਰਿਡ ਲਾਇਫ ਕਿਹਾ ਅਤੇ ਫਿਰ ਪਿੰਡ ਛੱਡਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰ ਲਿਆ।ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਦੋ ਸਾਲ ਦੀ ਧੀ ਨੂੰ ਵੀ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਸੌਂਪ ਦਿੱਤਾ। ਉੱਧਰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਭਰਜਾਈ ਨੇ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਚਾਚਾ ਹੀ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਤਾ ਹਨ।

ਰੋਂਦੇ ਹੋਏ ਪਿੰਡ ਛੱਡਣ ਦਾ ਲਿਆ ਫੈਸਲਾ –30 ਸਾਲ ਦੇ ਪਵਨ ਗੋਸਵਾਮੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਗੋਸਵਾਮੀ ਆਪਣੇ ਦੇਵਰ ਸਾਜਨ ਗੋਸਵਾਮੀ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦੇ ਬੈਠੀ ਸੀ। ਦੋਵਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋ ਸਾਲ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਮ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਪਿੰਡ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਵਲੋਂ ਬਗਾਵਤ ਕਰਕੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦੀ ਠਾਨ ਲਈ ਸੀ।ਇਸ ਗੱਲ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪਵਨ ਗੋਸਵਾਮੀ ਨੂੰ ਜਦੋਂ ਮਿਲੀ, ਤੱਦ ਉਸਨੇ ਪਤਨੀ ਦੀ ਇੱਛਾ ਦਾ ਸਨਮਾਨ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਵਿਆਹ ਉੱਤੇ ਆਪਣੀ ਰਜਾਮੰਦੀ ਦੇ ਦਿੱਤੀ। ਪਵਨ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਨਾਲ ਇੰਨਾ ਪਿਆਰ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਉਸਦਾ ਦਿਲ ਨਹੀਂ ਤੋੜਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਸੀ। ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਪਿੰਡ ਦੇ ਹੀ ਇੱਕ ਆਸ਼ਰਮ ਵਿੱਚ ਫੈਮਲੀ ਮੈਂਬਰਸ ਅਤੇ ।

ਪਿੰਡ ਵਾਲਿਆਂ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਦੇਵਰ ਭਰਜਾਈ ਨੇ ਸੱਤ ਫੇਰੇ ਲਏ-ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪਤੀ ਨੇ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਸੁਖਮਏ ਜੀਵਨ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਘੁੰਡ ਦੀ ਰਸਮ ਵੀ ਨਿਭਾਈ। ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਆਖ਼ਿਰਕਾਰ ਪਤਨੀ ਦੇ ਇਸ ਕਦਮ ਵਲੋਂ ਦੁਖੀ ਪਵਨ ਰੋ ਪਿਆ। ਪਵਨ ਪਹਿਲਾਂ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਾ ਸੀ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਮੰਦਿਰ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਮਹੰਤ ਨੇ ਲਾੜਾ ਅਤੇ ਲਾੜੀ ਦੇ ਨਾਮ ਵਿਆਹ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟ ਵੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ। 4 ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਪਵਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਦਾ ਹੋਇਆ ਸੀ ਵਿਆਹ-ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਦਾ ਵਿਆਹ ਚਾਰ ਸਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਪਵਨ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। 30 ਸਾਲ ਦੇ ਪਵਨ ਕੋਲ ਦੋ ਸਾਲ ਦੀ ਇੱਕ ਧੀ ਵੀ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪਹਿਲਾ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਅਤੇ ਪਵਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਤਲਾਕ ਦਾ ਪੇਪਰ ਕਹਲਗਾਂਵ ਕੋਰਟ ਵਲੋਂ ਬਣਵਾਇਆ ਗਿਆ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਵਿਧੀਵਤ ਮੰਦਿਰ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾਇਆ। ਪਵਨ ਦੀ ਆਰਥਿਕ ਹਾਲਤ ਓਨੀ ਚੰਗੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਹ ਪੇਸ਼ੇ ਵਲੋਂ ਮਜਦੂਰ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਖੇਤ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਉਸਦਾ ਭਰਾ ਸਾਜਨ ਬੇਰੁਜਗਾਰ ਹੈ।

ਪਵਨ ਨੇ ਕਿਹਾ – ਭਰਾ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਸਦੀ ਵੀ ਖੁਸ਼ੀ–ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪਵਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਭਰਾ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਦੀ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਸਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਲੁਕੀ ਹੈ।ਜਦੋਂ ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦੀ ਠਾਨ ਲਈ ਤਾਂ ਉਹ ਭਲਾ ਉਹ ਕਿਵੇਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਪਤਨੀ ਮੇਰੇ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਉਸਨੂੰ ਜਬਦਸਤੀ ਕਿਵੇਂ ਰੱਖ ਸਕਦਾ ਹਾਂ। ਉਹ ਜਿੱਥੇ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੇ ਉਸਦੀ ਮਰਜੀ ਹੈ। ਭਰਾ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਲਈ ਮੈਂ ਪਤਨੀ ਦੀ ਬੇਵਫਾਈ ਝੱਲਣ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਹਾਂ। ਉੱਧਰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਿਅੰਕਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਦੇਵਰ ਸਾਜਨ ਗੋਸਵਾਮੀ ਲਈ ਉਹ ਜੀਣ – ਮਰਨ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਹੈ, ਹੁਣ ਸਾਜਨ ਹੀ ਉਸਦਾ ਅਸਲੀ ਪਿਆਰ ਹੈ।

 

About Pendu News

Check Also

ਮੌਤ ਦਾ ਕਾਲ ਬਣਕੇ ਆਈ ਅਸਮਾਨੀ ਬਿਜਲੀ ,, ਡਿੱਗੀ ਨੂੰਹ ਉੱਤੇ ,, ਸੱਸ ਦਾ ਕੁਛ ਨੀ ਵਿਗੜਿਆ

ਮਾਛੀਵਾੜਾ ਸਾਹਿਬ (ਟੱਕਰ) : ਬੀਤੀ ਦੇਰ ਸ਼ਾਮ ਪਈ ਭਾਰੀ ਬਾਰਸ਼ ਤੇ ਬਿਜਲੀ ਚਮਕਣ ਦੌਰਾਨ ਨੇੜ੍ਹਲੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *