Breaking News
Home / Punjab News / ਇਹ ਹੈ ਤਰੀਕਾ..ਜੇਕਰ Youtube ਉੱਤੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹੋ , ਤਾਂ ਇਸ ਸ਼ੌਕ ਦਾ ਇਸ‍ਤੇਮਾਲ ਕਰ ਤੁਸੀ ਹਰ ਮਹੀਨੇ 30 ਹਜਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਇਹ ਹੈ ਤਰੀਕਾ..ਜੇਕਰ Youtube ਉੱਤੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹੋ , ਤਾਂ ਇਸ ਸ਼ੌਕ ਦਾ ਇਸ‍ਤੇਮਾਲ ਕਰ ਤੁਸੀ ਹਰ ਮਹੀਨੇ 30 ਹਜਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ

ਜੇਕਰ Youtube ਉੱਤੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹੋ , ਤਾਂ ਇਸ ਸ਼ੌਕ ਦਾ ਇਸ‍ਤੇਮਾਲ ਕਰ ਤੁਸੀ ਹਰ ਮਹੀਨੇ 30 ਹਜਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ । ਇਸ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਸਿਰਫ ਦੋ ਚੀਜਾਂ ਦਾ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ । ਇੱਕ ਇੰਟਰਨੈਟ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨ ਅਤੇ ਦੂਜਾ , ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਲਈ ਰੋਜਾਨਾ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ।

ਇਹਨਾਂ 3 ਟਿਪ‍ਸ ਨਾਲ ਰਹਾਂਗੇ ਫਾਇਦੇ ਵਿੱਚ

ਇਸ ਕੰਮ ਨੂੰ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲੈਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੀ ਸੁਵਿਧਾ ਅਨੁਸਾਰ ਇੱਕ ਜਾਂ ਦੋ ਸਾਈਟਾਂ ਦਾ ਸਿਲੈਕਸ਼ਨ ਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ‍ਡ ਰਹੋ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਜਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਦੇ ਪਾਓਗੇ , ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਇਨਕਮ ਹਾਸਲ ਕਰ ਪਾਓਗੇ ।
ਇਹ ਆਨਲਾਇਨ ਸਾਈਟਾਂ ਸੈਕੇਡਸ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ ਪੇਮੈਂਟ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ । ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਜਿੰਨੀ ਜਿਆਦਾ ਵੀਡਿਓਜ਼ ਦੇਖੋਗੇ , ਓਨਾ ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ । ਇਸ ਲਈ ਹਰ ਦਿਨ ਦੋ ਤੋਂ ਪੰਜ ਘੰਟੇ ਇਸ ਕੰਮ ਲਈ ਤੈਅ ਕਰ ਲਵੋ ਅਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਇਹਨਾਂ ਸਾਈਟਾਂ ਉੱਤੇ ਰਹਿਣ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੁੱਝ ਵੀ ਨਾ ਕਰੋ ।
ਇਸ ਪਾਰਟ ਟਾਇਮ ਕੰਮ ਤੋਂ ਤੁਰੰਤ ਕਮਾਈ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਇੱਕ ਚੰਗੀ ਰਕਮ ਹਾਸਲ ਕਰਨ ਲਈ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀ ਲਗਾਤਾਰ ਕੰਮ ਕਰੋ ਅਤੇ ਧੀਰਜ ਰੱਖੋ ।

ਸਾਇਟ : ਪੇਡ2ਯੂਟਿਊਬ
ਕਮਾਈ : 200 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਘੰਟਾ

ਕਿਵੇਂ ਕਰੀਏ ਕਮਾਈ

ਇਸ ਸਾਇਟ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ 30 ਸੇਕੰਡ ਦਾ ਯੂਟਿਊਬ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ , ਉਸ ਉੱਤੇ ਕਮੇਂਟ ਕਰਨ ਦੇ ਪੈਸੇ ਮਿਲਦੇ ਹਨ । ਕਮਾਈ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਨੂੰ ਸਬਸ‍ਕਰਾਇਬ ਅਤੇ ਦੋਸ‍ਤਾਂ ਨੂੰ ਰੇਫਰ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ 200 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਪ੍ਰਤੀ ਘੰਟੇ ਦੀ ਕਮਾਈ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਚਾਹੋ ਤਾਂ ਇਹ ਸਭ ਕੰਮ ਇੱਕ ਹੀ ਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਫਿਰ ਚਾਹੋ ਤਾਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਸਮੇਂ ਤੇ ਬੈਠ ਕੇ ਇਸ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋ । ਸਾਇਟ ਦੇ ਅਕਾਉਂਟ ਵਿੱਚ 670 ਰੁਪਏ ਦੀ ਰਕਮ ਜਮਾਂ ਹੋਣ ਦੇ ਸੱਤ ਦਿਨ ਬਾਅਦ ਪੇਪਲ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੇਮੈਂਟ ਕਰ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ।

ਸਾਇਟ – ਸਵੈਗਬਕਸ
ਕਮਾਈ –250 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਘੰਟਾ

ਕਿਵੇਂ ਕਰੀਏ ਕਮਾਈ 

ਸਵੈਗਬਕਸ ਵਿੱਚ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਦੇ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀ ਸਰਵੇ ਦੇ ਜਰੀਏ ਵੀ ਪੈਸੇ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ । ਹਰ ਕਲਿੱਕ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਲਈ ਸਵੈਗਬਕਸ ਇੱਕ ਐਸਬੀ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ 30 ਐਸਬੀ ਤੱਕ ਪੁਆਇੰਟਸ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ।
500 ਐਸਬੀ ਕਮਾ ਲੈਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਸੀ 250 ਰੁਪਏ ਦਾ ਫਲਿਪਕਾਰਟ ਅਤੇ ਏਮੇਜਨ ਦਾ ਗਿਫਟ ਕਾਰਡ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਮਨਪਸੰਦ ਚੀਜ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ । ਜਿੰਨੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਐਸਬੀ ਪੁਆਇੰਟਸ ਹੋਣਗੇ , ਗਿਫਟ ਕਾਰਡ ਵੀ ਓਨੀ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਕਮ ਦਾ ਤੁਸੀ ਹਾਸਲ ਕਰ ਪਾਓਗੇ ।

ਸਾਇਟ : ਯੂ – ਕਯੁਬੇਜ
ਕਮਾਈ : 67 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਘੰਟਾ

ਕਿਵੇਂ ਕਰੀਏ ਕਮਾਈ

ਏਡਵਰਟਾਇਜਿੰਗ ਏਜੰਸੀ ਦੀ ਇਹ ਸਾਇਟ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀ ਕਲਿਕ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਨਾਲ 0.005 ਸੈਂਟ ( ਯੂਏਸ ਡਾਲਰ ) ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰਦੀ ਹੈ । ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਵੀਡੀਓ , ਇਸ਼ਤਿਹਾਰ ਅਤੇ ਵੇਬਸਾਈਟ ਪੇਜ ਉੱਤੇ 200 ਕਲਿਕ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹੋ , ਤਾਂ ਤੁਸੀ 67 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ‍ ਘੰਟਾ ਕਮਾ ਸਕਦੇ ਹੋ । ਰੇਫਰੇਂਸ ਦੇ ਕੇ ਅਤੇ ਸਾਇਟ ਉੱਤੇ ਦਿਖਣ ਵਾਲੀ ਕਿਸੇ ਵੇਬਸਾਈਟ ਉੱਤੇ ਖਰੀਦਾਰੀ ਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਕਮਾਈ ਨੂੰ ਕਈ ਗੁਣਾ ਵਧਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ।

About Pendu News

Check Also

ਮੌਤ ਦਾ ਕਾਲ ਬਣਕੇ ਆਈ ਅਸਮਾਨੀ ਬਿਜਲੀ ,, ਡਿੱਗੀ ਨੂੰਹ ਉੱਤੇ ,, ਸੱਸ ਦਾ ਕੁਛ ਨੀ ਵਿਗੜਿਆ

ਮਾਛੀਵਾੜਾ ਸਾਹਿਬ (ਟੱਕਰ) : ਬੀਤੀ ਦੇਰ ਸ਼ਾਮ ਪਈ ਭਾਰੀ ਬਾਰਸ਼ ਤੇ ਬਿਜਲੀ ਚਮਕਣ ਦੌਰਾਨ ਨੇੜ੍ਹਲੇ …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *